| Kiểu | 25FT 30FT 35FT 40FT Mạ kẽm nhúng nóng cột điện tiêu chuẩn NEA của Philippines |
|---|---|
| Phong cách | mạ điện |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Loại | 25FT 30FT 35FT 40FT Philippines Mạ kẽm nhúng nóng cực điện tiêu chuẩn NEA |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Loại | 25FT 30FT 35FT 40FT Philippines Mạ kẽm nhúng nóng cực điện tiêu chuẩn NEA |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên | Áp suất thấp 25ft -100ft PHILIPPINES cọc thép điện với tay góc |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Chiều dài | 25FT-100FT |
| Kiểm tra | KIỂM TRA LOAD |
| xử lý bề mặt | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Height | 40ft |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Wind speed | 35m/s |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép hình ống cho đường dây truyền tải và phân phối điện |
|---|---|
| Sức mạnh | 69KV |
| Vật liệu | GR50 |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |