| Tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Hoa Kỳ) D 1.1 |
|---|---|
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| tên sản phẩm | Chất lượng cao và giá cả cạnh tranh Cột điện bằng thép mạ kẽm cao 12M Q345 15yuears |
| Vật tư | Thép kết cấu hợp kim thấp có độ bền cao S355 Q345 |
| Bu lông neo | Tùy chỉnh có sẵn |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| Chiều dài | 45FT |
| Độ dày | 3mm |
| Tốc độ gió | 30 triệu / giây |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP65 |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Vật chất | Thép, Q345, Với cường độ năng suất miminum 345mpa |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 50ft 60ft 1000kg |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Product Name | Steel Transmission Poles |
|---|---|
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torlance of the dimenstion | +- 2% |
| Flange size | 450mm |
| Wall thickness | 3mm |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |