| Tên | 12m 800daN 1600daN chôn điện cực đơn cực |
|---|---|
| Thiết kế | 11,9m-một phần 12m-hai phần |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 800daN 1600daN |
| Tên | Cột thép mạ kẽm châu Phi 9m 10m với độ dày 2,75mm-3 mm |
|---|---|
| Thiết kế | Cột thép mạ kẽm châu Phi 9m 10m với độ dày 2,75mm-3 mm |
| Chiều cao | 9m 10m |
| Dày | 2,75-4 |
| Tải thiết kế | 200 400 650 800dan |
| Tên | Nhà máy cột thép điện 10m-12dan 12m-200dan Togo |
|---|---|
| Thiết kế | Togo 10m-200dan 12m-200dan |
| Chiều cao | 10m 12m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 200dan |
| Tên | Mạch đơn 69kv Thép mạ kẽm Thương mại cực nhẹ Bitum dài 400mm |
|---|---|
| Chiều cao | 20-100ft |
| Dày | 2.5mm 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | Mạch đơn 69kv Thép mạ kẽm Thương mại cực nhẹ Bitum dài 400mm |
|---|---|
| Chiều cao | 20-100ft |
| Dày | 2.5mm 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 Thép mạ kẽm, cột thương mại |
|---|---|
| Thiết kế | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 Thép mạ kẽm |
| Chiều cao | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN |
| Dày | 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500DAN 1000DAN 1600DAN |
| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Lamp power | 20w-400w |
| Torlance of the dimenstion | +-2% |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Wind Speed | 160km/h |
| Outreach Type | Single or double outreach |
|---|---|
| Mounted Type | By flange or without flange |
| Light Wattage | 30w to 60w LED light |
| Material | Q345,Q235,GR50 |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |
| Outreach Type | Single or double outreach |
|---|---|
| Mounted Type | By flange or without flange |
| Light Wattage | 30w to 60w LED light |
| Material | Q345,Q235,GR50 |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 160KM/H |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Design | Customized |
| Material | Q235 |