| Height | 14.5m |
|---|---|
| Pole Shape | Tapered |
| Thickness | 3mm or more |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Code | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Grade | Class B |
| Height | 25ft-70ft |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Transmission Line |
| Pole Shape | Octagonal,Dodecagon,Hexadecagon |
|---|---|
| Height | 25ft to 75ft |
| Surface treatment | galvanization or butiuem |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Pole Shape | Conical,Octagonal,Round |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm,2.75mm,3mm |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv,33kv,69kv,110kv,132kv,220kv,400kv |
| Application | 10kv-220kv transmission line |
| Tên | 35FT 3 mm Philippines NEA tiêu chuẩn thép cột điện giá |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 35FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Tên | 45FT 3 mm Philippines NEA tiêu chuẩn cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | hai phần |
| Chiều cao | 45FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Product Name | 3mm Thickness NGCP Galvanized Steel Pole For Electricity Distribution |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên | 12m Phi cực chằng chịt cột thép mạ kẽm với 3 cấp độ vũ khí |
|---|---|
| Thiết kế | 12m Phi cực |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 150 250 450 500kg |
| Tên | Hình bát giác điện áp thấp 69KV 20FT-90FT cho đường dây phân phối điện 69kv |
|---|---|
| Chiều cao | 20-90FT 69KV |
| Dày | 2,5mm-10 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | 9,4m 11,6m 13,8m 693,23daN giá nhà máy cột thép |
|---|---|
| Thiết kế | 9,4m 11,6m 13,8m 693,23daN |
| Chiều cao | 9,4m 11,6m 13,8m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 693dan |