| Đặc tính | NEA 35FT |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | sức mạnh năng suất không ít hơn 235mpa |
|---|---|
| Loại | Loại mặt bích |
| Chiều cao | 6m 7m 8m |
| độ dày | 4mm 3mm 2,75mm |
| Dung sai kích thước | +-2% |
| Vật liệu | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123, lớp phủ trung bình không dưới 85um |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 50ft 60ft 1000kg |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Optical assembly of lighting fixture | IP65 |
|---|---|
| Surface treatment | galvanization |
| Standard | ISO9001 |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Poles |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q345 |
| Height | 3-15m |
| Warranty | 15 years |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Power Supply | Solar / AC |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 Q345 |
| Anchor bolts | M12 |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn cấp | Năng lượng mặt trời / AC |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật chất | Q345 |
| Bu lông neo | Tùy biến có sẵn |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | năng lượng mặt trời/máy lạnh |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật liệu | Q235 Q345 |
| bu lông neo | M12 |