| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn bột HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A 123 |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | 11.8m 3mm thickness S235 steel poles Hot DIP Galvanized Street Light Poles |
| Color variable | any color |
| Payment Terms | T/T ,L/C |
| Application | road,highway,street,square |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Name | Medium Voltage Hot Dip Galvanized Steel Utility Pole With 30000m Aluminum Conductor |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 33KV Electrical Power Distribution |
| Material | Gr50 |
| Thickness | 3mm |
| Surface treatment | Galvanization,bitumen |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 12m |
| Hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Đặc tính | 1-50m |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |