| Tên sản phẩm | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tài liệu | Q235 |
| Kích thước mặt bích | 450mm |
| Bức tường dày | 3mm |
| Tên | Hình bát giác điện áp thấp 69KV 20FT-90FT cho đường dây phân phối điện 69kv |
|---|---|
| Chiều cao | 20-90FT 69KV |
| Dày | 2,5mm-10 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Suit for | Electricity distribution |
| Material | Q235 |
| Shape | Conoid ,Multi-pyramidal |
| Wall thickness | 3mm |
| phong cách | mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Ống thép cực |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tài liệu | Q345 |
| Bức tường dày | 3mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật chất | Q345 |
| Bức tường dày | 3mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization Thickness | Average 70μm |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Minimum yield strength | 355 mpa |