| Thickness of Galvanizing | 60-80microns |
|---|---|
| Painting color | Black and white color |
| Light Wattage | 30w to 120w |
| Arm Type | single arm and double arms |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |
| Arm | Cross Arm |
|---|---|
| Mounted Type | Burial or Flange |
| Load Weight | Customized |
| Material | Q345,Q235,GR50 |
| Surface Treatment | galvanization,bitumen |
| Tên sản phẩm | Cực điện |
|---|---|
| Đơn xin | Đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Chiều cao | 12m |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | PAIT PAIT BAITIONED PAITING |
| Độ dày | 3 mm |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP 65 |
| Khối lượng kích thước | +-2% |
| Tên sản phẩm | Cực điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Chứng nhận | ISO9001/BV/ |
| Tính năng | 1-50M |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên sản phẩm | thép hình ống cực |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật liệu | q235 |
| Yếu tố an toàn | số 8 |
| độ dày của tường | 3mm |
| Tên | Cực thép truyền động hình bát giác 15M 50KN |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 cấp 50 với cường độ sản xuất không nhỏ hơn 345mpa |
| Kiểu | Cực thép truyền động hình bát giác 15M 50KN |
| Hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 15m |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng từ đầu đến 50 cm |
| Mức điện áp | 10KV ~ 550KV |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |