| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
|---|---|
| Hình dạng | Hình nón, đa kim tự tháp, Columniform, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Vật liệu | Q345 |
|---|---|
| độ dày | 5mm |
| Chiều cao | 10M |
| hàn | AWSD1.1 |
| bề mặt xử lý | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật chất | Quý 2 |
| Kích thước mặt bích | 450mm |
| độ dày của tường | 3 mm |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Standard | ISO9001 |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit For | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Standard | ISO 9001 |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn cấp | Năng lượng mặt trời / AC |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật chất | Quý 235 |
| Bu lông neo | M12 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Power Supply | Solar/AC |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 Q345 |
| Anchor bolts | M12 |
| Tên | 35FT 3 mm Philippines NEA tiêu chuẩn thép cột điện giá |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 35FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |