| Tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Name | 132 KV transmission poels Hot Dip Galvanized Steel Utility Pole With Cross Arms |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Số mô hình | cột điện |
|---|---|
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Mức điện áp | 69KV-550KV |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của địa điểm | YIX |
| Kiểu | An táng |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| Chiều dài | 45FT |
| Độ dày | 3mm |
| Tốc độ gió | 30 triệu / giây |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP65 |
| Tên | 9,4m 11,6m 13,8m 693,23daN giá nhà máy cột thép |
|---|---|
| Thiết kế | 9,4m 11,6m 13,8m 693,23daN |
| Chiều cao | 9,4m 11,6m 13,8m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 693dan |
| Outreach Type | Single or double outreach |
|---|---|
| Mounted Type | By flange or without flange |
| Light Wattage | 30w to 60w LED light |
| Material | Q345,Q235,GR50 |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |
| Pole section | Single section |
|---|---|
| Painting color | Black and white color |
| Light Wattage | 30w to 60w LED light |
| Arm Type | one or two arms |
| Surface Treatment | galvanization and powder coating |
| Tên | Nhà máy cột thép điện 10m-12dan 12m-200dan Togo |
|---|---|
| Thiết kế | Togo 10m-200dan 12m-200dan |
| Chiều cao | 10m 12m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 200dan |
| VẬT LIỆU | Q345 |
|---|---|
| ỨNG DỤNG | TRUYỀN TẢI ĐIỆN |
| MÀU SẮC | TÙY CHỈNH |
| CHIỀU CAO | 9m |
| XỬ LÝ BỀ MẶT | MÓN ĂN DẶN DÒ HẤP DẪN |