| type | Transmission Line Hot Dip Galvanized Steel Power Pole 33kv 10m Electric Utility Poles |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| loại hình | Cáp thép mạ kẽm nhúng nóng 33kv 10m Điện cực cho đường dây truyền tải |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| cả đời | 50 năm |
| chiến tranh | 15 năm |
| Height | 35ft |
|---|---|
| Arm Type | single arm |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Voltage | 110kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 8M |
|---|---|
| Pole Shape | 16 sides |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Load | 5KN |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 25FT-45FT |
|---|---|
| Pole Shape | Hexadecagon |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Load | 5KN |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |
| Chiều cao | 10m-25m |
|---|---|
| Vật chất | Gr65 Q345 |
| Phụ kiện | neo bu lông nắp trên |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| xử lý bề mặt | Sơn bột bitum mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Đường dây điện cao áp 16M Dây thép mạ kẽm Cực cực tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 33KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |