| Tên sản phẩm | Đường dây truyền tải điện bằng thép hình bát giác mạ kẽm Cực tiện ích với đảm bảo chất lượng |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Vật liệu | Alloy |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Đặc tính | 35ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Loại | Cột thép mạ kẽm 14m cho tháp truyền tải điện 33kv |
|---|---|
| Màu sắc | bất kì |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Loại hình | Cột thép mạ kẽm truyền tải điện 12m - 940dan, Cột tiện ích điện ngoài trời |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | 132KV 16m Galvanized Steel Pole Power Line Steel Utility Poles For Mining Industry |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization painting |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |