| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Product Name | 10kV hot dip galvanized electric steel power transmission line tubular pole |
|---|---|
| Power | 10KV |
| Material | GR65 |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Tên | điện áp cao 3 phần bất kỳ chiều cao truyền tải điện điện mạ kẽm thép ống cực |
|---|---|
| Thiết kế | 3 PHẦN |
| Chiều cao | 70FT 75FT 80FT |
| độ dày | 1MM-30MM |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Standard | ASTM A 123 |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| loại hình | 11.9m - Thép 940ngan Tiện ích Cáp điện Cáp điện Cáp ngoài trời Tiện ích |
|---|---|
| hình dạng | Vòng, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Standard | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | truyền tải điện |
| Độ dày mạ kẽm | Trung bình 70μm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |