| Tên sản phẩm | 132kv 27Meter 1500kg Tải Mono Cực cho truyền dẫn di động viễn thông |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Đặc tính | 35ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Cực điện |
|---|---|
| Đơn xin | Đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Product Name | Galvanized Power Pole |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Warranty time | 15 years |
| MOQ | Một thùng chứa hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 160KM/H |
| Dimenstion torlance | +- 2% |
| Standard | ISO |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv,33kv,69kv,110kv,132kv,220kv,400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |