| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện 69KV |
| Kiểm soát chất lượng | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| xử lý bề mặt | HDG |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| MOQ | một container 40 HQ |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 22kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB |
| Khoan dung | / -2% |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Mức điện áp | 69KV-550KV |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Điện áp định mức | 69KV-550KV |
| ứng dụng | truyền tải điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Hình dạng | số tám |
| Đặc tính | 1-50m |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Moq | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện Gr65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Kích thước mặt bích | 450mm |
| độ dày của tường | 3 mm |