| Tên | 132KV Điện cực cực Q345 Bitum |
|---|---|
| Kiểu | 132KV Điện cực cực Q345 Bitum |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh không dưới 345mpa |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-45m |
| Số mô hình | cột điện |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng từ đầu đến 50 cm |
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |
| Số mô hình | cột điện |
|---|---|
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Mức điện áp | 69KV-550KV |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | Hình bát giác hoặc tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Khớp cực | Trượt khớp |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | 10kV nhúng nóng mạ điện đường dây thép hình ống |
|---|---|
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | Thép hợp kim |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |