| Type | Burial Type |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 8m to 27m |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống lại động đất 8 lớp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| Chiều dài | 45FT |
| Độ dày | 3mm |
| Tốc độ gió | 30 triệu / giây |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP65 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Lắp ráp quang của vật cố ánh sáng | IP 65 |
| Torelance của dimenstion | + - 2% |