| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP 65 |
| Đường kính của kích thước | + - 2% |
| Tên sản phẩm | Cột tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Chứng chỉ | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235,Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Product Name | Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |