| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| tính năng | 1-50m |
|---|---|
| ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Torlance của dimenstion | + -2% |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Đặc tính | NEA 35FT |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Tên sản phẩm | Cột điện tiện ích bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Hình dạng | đa giác |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |