| Product Name | octagonal or polygonal low voltage round tapered steel poles |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Steel Hot Dip Galvanized Steel Pole For Transmission Power Distribution 30 - 90FT |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cáp thép mạ kẽm ASTM A123 26m ASTM cho đường phố / vườn / quảng trường |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép 9m 11m 12m Cột thép mạ kẽm với bitum có cánh tay chéo |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm 6.9kv Cực đường dây điện / Cột tiện ích bằng thép cho ngành khai thác mỏ |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Phân phối truyền tải điện 132kv Tháp thiết kế cột thép mạ kẽm & điện |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Product Name | Steel Terminal Power Pole Galvanized Steel Pole In China |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole 20m Power Pole Distribution Equipment poles |
|---|---|
| Height | 10m 15m 18m 20m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 16m 13kv Steel Pole Galvanized Steel Pole for mining industry |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |