| Tên sản phẩm | Gr 65 11m 33kv Đường dây truyền tải Ba Lan Truyền tải điện Ba Lan Cực thép cho dự án trên cao |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm 132KV 16m Cột thép hình ống cho đường dây truyền tải |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | 15m 18m thép mạ kẽm cực điện Bitum có cánh tay chữ thập |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Sức chịu đựng | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Đường dây truyền điện galvanized 11m 33kv với công suất chống gió 36,9m / s cho dự án trên cao |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột truyền tải điện bằng kim loại mạ kẽm 27m Tháp truyền tải điện cực sắt |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Product Name | 10m HDG Tapered Galvanized Steel Pole for 11kv Power Transmission |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | octagonal or polygonal low voltage round tapered steel poles |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Steel Hot Dip Galvanized Steel Pole For Transmission Power Distribution 30 - 90FT |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cáp thép mạ kẽm ASTM A123 26m ASTM cho đường phố / vườn / quảng trường |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |