| Loại | thép hình ống cực |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300~1000kg |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Nóng nhúng mạ kẽm |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP 65 |
| Khối lượng kích thước | +-2% |
| Tên sản phẩm | Cọc thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Galvanization | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Xử lý bề mặt | Nóng nhúng mạ kẽm, lớp phủ trung bình 85um |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Hình dạng | tròn, đa giác |
| Kích cỡ | 20-120ft |
| Vật liệu | Q345, Q235, GR65 |
| Vật chất | sức mạnh năng suất không nhỏ hơn 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| Warrenty | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng, lớp phủ trung bình 85um |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 90ft 138kV |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Type | 11.88m 1200dan design load Steel Utility Pole electrical equipment electric pole |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |