| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Standard | ISO |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| life time | 50 years |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Kiểu | mạ điện |
|---|---|
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | 110kV 25m |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 7m-30m |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Tên sản phẩm | 110kV 25m |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 7m-30m |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | hot dip galvanization powder coating |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP 65 |
| Khối lượng kích thước | +-2% |