| Tên sản phẩm | Cột thép đường dây trung thế 25m 45m 50m |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Name | Hot Dip Galvanized Medium Voltage Steel Utility Pole With 50000m Aluminum Conductor |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50 cm từ trên xuống |
| Điện áp định số | 10kv~550kv |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Xếp hạng hiện tại | 220kV |
|---|---|
| Điện áp định mức | 10kv-138kv |
| Chiều cao gắn kết | 14m |
| Hình dạng | Hình nón tròn; Hình nón hình bát giác; Hình vuông thẳng; Bước ống; Đa giác |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Vật liệu | Sức mạnh năng suất Q235 Q345 không nhỏ hơn 235 / 345mpa |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nóng |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTMA123 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Tên | Chiếu sáng mạ kẽm nóng ngoài trời cực nóng cho truyền 69kv, 50ft 60ft 70ft |
|---|---|
| loại hình | Vòng, hình nón |
| tài liệu | Q235, Q345, Gr65 |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |