| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 27,5m 32m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 90ft 1400kg |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Vật liệu | q235 q345 gr65 |
|---|---|
| Chiều cao | 60FT |
| Độ dày | 5mm |
| Điện áp | 69kv-550kv |
| hàn | AWSD1.1 |
| Tên | Cột thép điện dày 15m 510kg của Malaysia với FRP |
|---|---|
| Thiết kế | Cột thép điện dày 15m 510kg của Malaysia với FRP |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Màu sắc | yêu cầu của hải quan |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 9m class5 class6 Đường điện Đường điện đun đun nóng Thép kẽm cho phân phối |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm điện |
|---|---|
| Đơn xin | Đường phân phối |
| Vật tư | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |