| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Tên sản phẩm | Cực hình ống thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Vật chất | Q235 |
| Kích thước mặt bích | 450mm |
| Độ dày của tường | 3mm |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| tài liệu | Q235 |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cột cột cao đa giác 25m cho đèn đỗ xe có hệ thống nâng |
|---|---|
| Bề mặt | mạ kẽm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, dạng cột, poly |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Suit for | airport, seaport, plaza, stadium, square, highway, street way etc |
| Lamp power | 20w-400w |
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Wind Speed | 160km/h |
| Product Name | High Mast Pole |
|---|---|
| Application | Plaza Lighting |
| Wind Speed | 30m/s |
| Power Supply | AC |
| Lamp Luminous Flux(lm) | 100 |
| Welding | AWS D1.1 |
|---|---|
| material | Q345 |
| Delivery | 20-30 days |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Hàng hiệu | MilkyWay |
| Tên | Mạch đơn 69kv Thép mạ kẽm Thương mại cực nhẹ Bitum dài 400mm |
|---|---|
| Chiều cao | 18m 22m |
| Dày | 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |