| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Đèn chiếu sáng ngoài trời 30m chiếu sáng cực cao cho sân vận động bóng đá |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ điện |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Bức tường dày | 6mm |
| hình dạng | đa giác |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Chiều cao | 25ft-100ft |
|---|---|
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cực đến |
| Moq | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| MOQ | Một thùng chứa hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| Height | 36m |
|---|---|
| Wind speed | 35m/s |
| Application | Power Plants Lighting |
| Type | Ladder or Lifting system |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |