| Type | steel pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Tolerance | +/-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Material | S500MC, S355MC |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
|---|---|
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | 11,8m - 1250dan Cột điện mạ kẽm Cực 14m cho đường dây điện |
|---|---|
| Cả đời | 25 năm |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |