| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Ống thép cực |
|---|---|
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tài liệu | Q345 |
| Bức tường dày | 3mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 KM / GIỜ |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| tài liệu | Q235 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| Moq | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Moq | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Nguồn cấp | Năng lượng mặt trời / AC |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật chất | Q345 |
| Bu lông neo | Tùy biến có sẵn |