| Item Name | 45M High Mast Pole |
|---|---|
| Accessories | 300kg rasing system |
| Light Weight | 15kg Each Light |
| Top surface | head frame type |
| Surface Finished | Powder Coating |
| Tên sản phẩm | Bán nóng Cột thép mạ kẽm Q235 cột thép 6m, 10m, 12m, 15m cho cột điện |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWSD 1.1 |
| Minimum ultimate tensile strength | 490 mpa |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Wall thickness | 3mm |
| Tên sản phẩm | Tháp thông tin tháp ăng-ten Mono cực được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | 132KV 16m Thép mạ kẽm Cực dây điện cực hữu ích cho ngành công nghiệp khai thác mỏ |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | 235 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật liệu | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123, lớp phủ trung bình không dưới 85um |
| Tên sản phẩm | ANTENNA TOWER VITECIMFRICATION Steel Cực Mono Tower được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân tâm |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| kích thước lực xoắn | +-2% |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Product Name | Bitumen 220kv steel pipes Galvanized Steel Pole for overheadline project |
|---|---|
| colar | any |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |