| Tên sản phẩm | tháp đơn cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân tâm |
| Tiết diện | Ba phần |
| Chiều cao | 15m đến 65m |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| hàn | AWSD1.1 |
|---|---|
| Vật liệu | Q345 |
| Giao hàng | 20-30 ngày |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tuần |
| Hàng hiệu | MilkyWay |
| Tên sản phẩm | tháp đơn cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân tâm |
| Tiết diện | Ba phần |
| Chiều cao | 15m đến 65m |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Product Name | Customized 110KV Polygonal Electric Utility Steel Tubular Poles |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Customized Multi-Circuit Angle Type Electric Steel Tubular Poles Q235 Steel |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Input Voltage(V) | 220V |
|---|---|
| Surface Treatment | 25m 3 Sections HDG High Mast Lighting Pole 15 * 2000w For Airport Lighting |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 9,000pcs per month |
| Safty Facor | 1.8 |
| Product Name | 40FT Electrical Poles Mono Pole Tower For Mobile Transmission |
|---|---|
| Application | Communication distribution |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |