| Product Name | 132kv Power Transmission Distribution Galvanized Steel Pole design tower&electrical |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Kiểu | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg |
| Tốc độ gió | 160KM / giờ |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | đa giác |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Khoan dung | / -2% |
| Độ dày của mạ | trung bình không dưới 86um |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | 235 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Kiểu | Cột thép NGCP Cột điện 80ft và 90ft Cột thép Tiện ích |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cột thép đường dây trung thế 25m 45m 50m |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Product Name | 69KV steel pole 25ft Galvanized Steel Pole with cross arm |
|---|---|
| Sides | 12 side |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |