| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Suit for | Electricity distribution |
| Material | Q235 |
| Shape | Conoid ,Multi-pyramidal |
| Wall thickness | 3mm |
| Product Name | Steel Transmission Poles |
|---|---|
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torlance of the dimenstion | +- 2% |
| Flange size | 450mm |
| Wall thickness | 3mm |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Phân phối truyền tải điện 132kv Tháp thiết kế cột thép mạ kẽm & điện |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột truyền tải điện Ống kim loại mạ kẽm Cực thép hình ống |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật tư | Q345 |
| Thời gian nâng | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |