| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Loại | cực hình ống thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg |
| Tốc độ gió | 160km / h |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột thép chiếu sáng 11m 12m Giám sát tùy chỉnh Đường mạ kẽm hình bát giác Thép carbon mạ kẽm nhúng n |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| kích thước lực xoắn | +-2% |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Product Name | high mast light pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| tolerance | +/-2% |
| Lift time | 50 years |
| welding standard | AWS D1.1 |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 3mm Thickness NGCP Galvanized Steel Pole For Electricity Distribution |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 12m Gr65 material Galvanized Steel Pole round electric pole price |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Gr65 Material 11.8m-1430dan Galvanized Steel Pole Electric Poles for 30KV oveOctogonal shaped With Bitumen |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 132kv Power Transmission Distribution Galvanized Steel Pole design tower&electrical |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |