| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
|---|---|
| Bề mặt | Mạ Hop Dip |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345, Gr65, S500 |
| lòng khoan dung | +/- 2% |
| tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Hoa Kỳ) D 1.1 |
| tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cột tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Chứng chỉ | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Điện cực truyền tải điện mạ kẽm 220kv Cực tháp hình ống bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Điện cực truyền tải điện mạ kẽm 220kv Cực tháp hình ống bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |