| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của địa điểm | YIX |
| Kiểu | An táng |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Hình dạng cực | Bát giác, Dodecagon, Hexadecagon |
|---|---|
| Chiều cao | 25ft đến 75ft |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm hoặc butiuem |
| Vôn | 10kv-220kv |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Kiểu | Loại mai táng |
|---|---|
| Độ sâu cây | 1,8m dưới lòng đất |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Chiều cao | 8m đến 27m |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Tên sản phẩm | 11,8m 800 daN Cameroon Thép mạ kẽm nhúng nóng Cực điện để truyền tải điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | 1/6 Thép mạ kẽm Cực thép mạ kẽm Giá cực mạ kẽm Cực thép đa giác |
|---|---|
| Chiều cao | 35ft |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |