| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Cáp điện mạ kẽm điện ở philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16 m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cáp thép mạ kẽm |
|---|---|
| hình dạng | Đa giác hoặc Vòng |
| tài liệu | Gr50 Gr65 |
| Mạ | ASTM A123 |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Thép mạ kẽm điện cực ở philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| hàn tiêu chuẩn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Điện cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phân phối |
| tài liệu | SteelQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Max độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Tranmission Line |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Thép mạ kẽm điện cực ở philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| hàn tiêu chuẩn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Thép mạ kẽm điện cực ở philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| hàn tiêu chuẩn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Hoa Kỳ) D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Thép mạ kẽm điện cực ở philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| hàn tiêu chuẩn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |