| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Hoa Kỳ) D 1.1 |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Vật liệu | ThépQ235,Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
|---|---|
| Bề mặt | Mạ kẽm nhúng hoa bia |
| Độ dày | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Q345, Gr65, S500 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Product Name | Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | cột điện thép kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Chiều cao | 8m |
|---|---|
| Điện áp | Điện áp thấp |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | Q345 345MPA |
| Hình dạng | Thiết kế hình bát giác hoặc khách hàng |
| Loại kết nối | loại chôn hoặc mặt bích |
| Loại | Loại chôn cất |
|---|---|
| Độ sâu của cây | 1,8m dưới lòng đất |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Chiều cao | 8m đến 27m |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |