| Tên sản phẩm | Cáp thép mạ kẽm nhúng nóng 16m |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên | Cột điện 69KV bằng thép hình bát giác |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 cấp 50 với cường độ sản xuất không nhỏ hơn 345mpa |
| Kiểu | Cột điện 69KV bằng thép hình bát giác |
| Hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| Tên | 86KV Mạ điện cực cao 11m |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
| Kiểu | 86KV Mạ điện cực cao 11m |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
|---|---|
| Kiểu | Mạ điện cực cao 12,2m |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-35m |
| Tiêu chuẩn mạ điện | nhúng nóng không phù hợp glavanized với ASTM A123 với độ dày ≥ 86μm |
| Chiều cao | 10m-25m |
|---|---|
| Vật chất | Gr65 Q345 |
| Phụ kiện | neo bu lông nắp trên |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| xử lý bề mặt | Sơn bột bitum mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Gr 65 11m 33kv Đường dây truyền tải Cực truyền điện Cực thép hình ống cho dự án trên cao |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép 9m 11m 12m Cột thép mạ kẽm với bitum có cánh tay chéo |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Gr 65 11m 33kv Đường dây truyền tải Ba Lan Truyền tải điện Ba Lan Cực thép cho dự án trên cao |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Phân phối truyền tải điện 132kv Tháp thiết kế cột thép mạ kẽm & điện |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| tên sản phẩm | Cột truyền tải điện Bán hàng nóng Kim loại mạ kẽm Tháp truyền tải điện Sắt Cực điện |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| lòng khoan dung | +/- 2% |