| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh 9m 10m thép cột điện cho bên ngoài tám giác đa giác cột điện |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột truyền tải điện bằng kim loại mạ kẽm 27m Tháp truyền tải điện cực sắt |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Gr 65 11m 33kv Đường dây truyền tải Cột truyền tải điện Cột thép hình ống cho dự án trên cao |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột truyền tải điện bằng kim loại mạ kẽm 27m Tháp truyền tải điện Cột điện bằng sắt |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | cột điện thép kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| Thời gian sống | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn mạ điện | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Sự bảo đảm | 15 năm |
| Pole Shape | Octagonal,Dodecagon,Hexadecagon |
|---|---|
| Height | 25ft to 75ft |
| Surface treatment | galvanization or butiuem |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electricity transmission |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Standard | ISO |
| Lift time | 50 years |
| Height | 16 M |
|---|---|
| Voltage | 132 KV |
| Minimum yield strength | 345 mpa or 460mpa |
| Load | 10KN |
| Thickness | 4mm wall thickness |