| Product Name | 27m Galvanized Metal Power Transmission Poles PowerTransmission Tower Iron Electric Pole |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 27m Galvanized Metal Power Transmission Poles Power Transmission Tower Iron Electric Pole |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Steel Hot Dip Galvanized Steel Poles For Transmission Power Distribution |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 132KV 16m Galvanized Steel Pole 8m-16m steel power utility steel pole for transmission line |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | 11.8m có bộ truyền tải điện Ba Lan 30ft & 35ft |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | 9m 11m Cáp Thép Cáp Điện Cáp Cáp Mạ kẽm với Bitumen |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cáp thép mạ kẽm 30KM 69kv với bitum cho đường dây |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cọc thép 11m |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | 10KV ~ 220KV Truyền tải điện Matal Pole với phụ kiện đường dây điện |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | 27m Kim loại mạ kẽm Cáp điện PowerTransmission Thép Cực Điện |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |