| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86μm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện tiện ích bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Hình dạng | đa giác |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm nhẹ thương mại 35FT với tiêu chuẩn ASTM A123 |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cột thép vật liệu thép 12m S355 và S500 với mạ kẽm ASTM A123 để chiếu sáng đường phố |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ điện galvan hóa ngâm nóng |
| kích thước lực xoắn | +-2% |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Pole Shape | Conical,Octagonal,Round |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm,2.75mm,3mm |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv,33kv,69kv,110kv,132kv,220kv,400kv |
| Application | 10kv-220kv transmission line |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Color | optional |
| Thickness | 3-10mm |