| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Chiều cao | 5m 6m |
| Lớp bảo vệ chống sốc điện | Lớp |
| Hiệu suất chống ăn mòn vỏ | Lớp |
| Không khí làm việc của vật cố ánh sáng | -35 ° C ~ + 45 ° C |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật liệu | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Chiều cao | 20-120ft |
| dày lên | 1-30mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR50 GR65 |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO BV |
| Chiều cao | 25ft 30ft 35ft |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| độ dày | 4mm |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Chợ | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Vật liệu | Q235 Q345 |
|---|---|
| Chiều cao | 5m 6m |
| Lớp bảo vệ chống điện giật | Lớp Ⅰ |
| Hiệu suất chống ăn mòn của vỏ | Lớp Ⅱ |
| Không khí làm việc của thiết bị chiếu sáng | -35°C~+45°C |
| Tên sản phẩm | Phân phối truyền tải điện 132kV Thiết kế cột thép mạ kẽm & điện |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| chứng chỉ | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn đường |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | nóng nhúng mạ mạ bột sơn |
| Kích thước torlance | - 2% |