| Tên | Các phụ kiện truyền tải điện mạ kẽm nhúng nóng NGCP Philippines có phụ kiện |
|---|---|
| Thiết kế | NGCP Philippines |
| Chiều cao | 45FT -90FT |
| Dày | 3-20mm |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | 45-100FT Philippines NGCP Thép mạ kẽm Cực tải trọng 2000kg |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 45-100ft |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 2000kg |
| Tên | 60FT TYPE HS HT NGCP Thép mạ kẽm tiêu chuẩn với độ dày 4-5mm |
|---|---|
| Thiết kế | 60FT TYPE HS HT NGCP Thép mạ kẽm tiêu chuẩn với độ dày 4-5mm |
| Chiều cao | 60FT |
| Dày | 4-5mm |
| Tải thiết kế | 1280kg |
| Tên | Cột thép điện dày 15m 510kg của Malaysia với FRP |
|---|---|
| Thiết kế | Cột thép điện dày 15m 510kg của Malaysia với FRP |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Tên | 11m 3,8mm 2section FRP malaysia cột truyền điện |
|---|---|
| Thiết kế | 2 phần |
| Chiều cao | 11m |
| Dày | 3,8mm |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | Malaysia Electric Steel Steel cực tiện ích điện với FRP 9m 7.2mm |
|---|---|
| Chiều cao | 9m |
| Dày | 7.2mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | 16 M cực thép hình ống với cánh tay chéo cho đường truyền |
|---|---|
| Thiết kế | 16 M cực thép hình ống với cánh tay chéo |
| Chiều cao | 16m |
| Dày | 4mm |
| Tải thiết kế | 1280kg |
| Tên sản phẩm | Tháp truyền tải phân phối điện cao áp mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |