| Product Name | Angle Type 10KV Telecommunication Electrical Power Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25FT-70FT |
| Voltage | 110kv |
| Treatment | Bitumen |
| Product Name | Galvanized Steel Tension Pole |
|---|---|
| Application | Transmission Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Product Name | Power Transmission Poles Galvanized Pipe Metal Tubular Steel Pole |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Đường Trần Hưng Đạo |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Viễn thông |
| Tốc độ gió | 160KM / H |
| Mạ kẽm | Trung bình không nhỏ hơn 86μm |
| Độ dày | 6mm, 8mm, 10mm |
| Tên sản phẩm | Phân phối truyền tải điện Thép mạ kẽm cực AWS D1.1 Tiêu chuẩn hàn mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | 10KV ~ 500KV HDG Điện cực hình ống bằng thép cho đường dây truyền tải điện |
|---|---|
| thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 12m |
| Vôn | 10KV ~ 500KV |
| Sự đối đãi | Mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | cột ống thép galvanized |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 25ft-70ft |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Chiều cao | 14m |
|---|---|
| Điện áp | 110KV |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 MPa hoặc 460MPa |
| Trọng lượng | 5kn hoặc 2,5kN |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |