| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Tên | Cột thép cột điện tiêu chuẩn Malaysia 15m với FRP và nhãn hiệu |
|---|---|
| Thiết kế | 15m 510kg 2 phần |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 7.2mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Tên | Cực thép hình ống 7,5m với FRP cho dây chuyền phân phối |
|---|---|
| Thiết kế | 7,5m thép điện cực |
| Chiều cao | 7,5m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510 |
| Vật chất | Các cột điện tiện ích mạ kẽm 9m - 3KN cho đường dây phân phối điện bên ngoài |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên | 14m 2500dan 2 Đoạn cực chôn điện bằng thép cực, cực đơn mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | 14m 2500dan |
| Chiều cao | 14m |
| Dày | 6 mm 8 mm |
| Tải thiết kế | 2500dan |
| Tên | Mặt bích 90FT loại 3 Phân đoạn cực thép mạ kẽm cực đơn cực với bitum |
|---|---|
| Thiết kế | Mặt bích loại 90FT loại 3 |
| Chiều cao | 90FT |
| Dày | 6 mm 8 mm |
| Tải thiết kế | 2500dan |
| Tên | Mặt bích 100ft Loại 3 Cực thép mạ kẽm với các nấc thang |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |