| Tên | Giá thép cực tiêu chuẩn 25FT 2.5mm Philippines NEA |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 25FT |
| Dày | 2,5mm |
| Tải thiết kế | 300kg |
| Tên | 35FT 3 mm Philippines NEA tiêu chuẩn thép cột điện giá |
|---|---|
| Thiết kế | một phần |
| Chiều cao | 35FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Tên | 45FT 3 mm Philippines NEA tiêu chuẩn cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | hai phần |
| Chiều cao | 45FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Tên | 12m Phi cực chằng chịt cột thép mạ kẽm với 3 cấp độ vũ khí |
|---|---|
| Thiết kế | 12m Phi cực |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 150 250 450 500kg |
| Tên | 90ft Philippines cực tiêu chuẩn mạ kẽm cực thép |
|---|---|
| Thiết kế | ba phần |
| Chiều cao | 90FT |
| Dày | 8-10mm |
| Tải thiết kế | 2500KG |
| Tên | 69KV 45FT 2 phân cách Philippines cực thép mạ kẽm cực tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thiết kế | hai phân cách |
| Chiều cao | 45FT |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 500kg |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Màu sắc | yêu cầu của hải quan |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên | 9m 3,8mm điện Malaysia tiện ích cực với FRP |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 3,8mm |
| Chiều cao | 12m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 150 250 450 500kg |
| Vật chất | Cột thép truyền thống Bờ Biển Ngà 200dan 650dan 1000dan |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |