| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| tên | 18m 20m nhiệm vụ nặng nề tháp cột ăng ten cột nhôm |
|---|---|
| Thiết kế | Kính thiên văn cực |
| Chiều cao | 18m 20m |
| dày lên | 6mm 8mm |
| Cảng | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | Cột thép hình bát giác cho đường dây phân phối điện 69KV |
|---|---|
| Thiết kế | 69KV |
| Chiều cao | 25FT 30FT 40FT 45FT |
| Dày | 2.5MM 2.75MM 3MM |
| Tải thiết kế | 500kg 750kg |
| Vật chất | GR65 |
|---|---|
| ứng dụng | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| độ dày | 2,75MM |
| hình dạng | POLYGON |
| GALVANIZATION | ASTM A123 |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| VẬT TƯ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ĐƠN XIN | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| ĐỘ DÀY | 1-10MM |
| HÌNH DẠNG | POLYGON |
| PHÂN TÍCH | ASTM A123 |
| tên sản phẩm | Tháp Ăng-ten Viễn thông Tháp thép đơn Được thiết kế như Cây thông |
|---|---|
| Đơn xin | Phân tán thông tin liên lạc |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Vật liệu | q235 q345 gr65 |
|---|---|
| Chiều cao | 60FT |
| Độ dày | 5mm |
| Điện áp | 69kv-550kv |
| hàn | AWSD1.1 |