| Vật chất | sức mạnh năng suất không nhỏ hơn 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| Warrenty | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng, lớp phủ trung bình 85um |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Height | from 6m to 15m |
|---|---|
| Style | hot dip galvanized |
| Standard | ISO9001 |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 Thép mạ kẽm, cột thương mại |
|---|---|
| Thiết kế | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 Thép mạ kẽm |
| Chiều cao | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN |
| Dày | 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500DAN 1000DAN 1600DAN |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | SHANGHAI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| Vật chất | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | THƯỢNG HẢI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Vật chất | Q234 Q345 GR65 |
|---|---|
| Chiều cao | Yêu cầu tùy chỉnh |
| chứng chỉ | BV |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Hình dạng | Bát giác |