| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| Kiểu | Mai táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tên | 69kv 138kv 220kv Các đầu truyền tải điện cực lớn cho dự án đường dây điện cao thế |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 3,8mm |
| Chiều cao | 6-40m |
| Dày | 2.5mm-40mm |
| Tải thiết kế | 2KN-100KN |
| Vật chất | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Chiều cao | 10-100m |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Màu | yêu cầu của hải quan |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Chiều dài | 35ft |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |